TamilNadu Thowheed Jama'ath | Adiyakkamangalam
அல்லாஹ்வின் திருப்பெயரால்...
FLASH NEWS:

Sunday, June 30, 2013

ஜூம்ஆ பயான் 28-06-2013


                                             பெயர் : அனஸ் நஃபில் 

Wednesday, June 26, 2013

நோட்டீஸ் விநயோகம்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 24-06-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம்

கிளை ஆலோசனைக் கூட்டம்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 23-06-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம்

Saturday, June 22, 2013

பெண்கள் பயான்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 20-06-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம்

Friday, June 21, 2013

புகையிலை எதிர்த்து தாவா


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 19-06-2012 அன்று அடியக்கமங்கலம்

ஓன்றே குலம் ஒருவனே தேவன்; நோட்டிஸ் விநியோகம்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 19-062013 அன்று அடியக்கமங்கலம் tntj

Thursday, June 20, 2013

அழகிய தாவா பணி


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 18-06-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம்

Monday, June 17, 2013

ஜூம்ஆ பயான் 14-06-2013


                              பெயர் ; அனஸ் நபில் 

Wednesday, June 12, 2013

கொல்லாபுரம் பொதுக்கூட்டத்திற்கு வாகன வசதி

அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 10-06-2013 அன்று

Monday, June 10, 2013

ஜூம்ஆ பயான் 07-06-2013

Friday, June 7, 2013

இதுதான் இஸ்லாம்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 06-06-2013 அன்று 

போதை பொருட்களுக்கு எதிராக பிரச்சாரம்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 05-06-2013 அன்று

Tuesday, June 4, 2013

மார்க்க சொற்ப்பொழிவு நிகழ்ச்சி


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 03-06-2013 அன்று மஹரிப்

Monday, June 3, 2013

மாபெரும் கல்வி கருத்தரங்கம் - 2013

அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 02-06-2013 அன்று

Saturday, June 1, 2013

கிளை பொதுக்குழு: 31-05-2013


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபயால் 31-05-2013 அன்று இஷா தொழுகைக்கு

வாருங்கள் இலக்கை அடைவோம்: நோட்டிஸ் விநியோகம்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 31-05-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம்

ஜூம்ஆ பயான் 31-05-2013


                                    பெயர்; இத்ரிஸ்