TamilNadu Thowheed Jama'ath | Adiyakkamangalam
அல்லாஹ்வின் திருப்பெயரால்...
FLASH NEWS:

Tuesday, July 30, 2013

லைலத்துல் கத்ர் : நோட்டிஸ் விநியோகம்

அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 30-07-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம் ராஜாத் தெரு

ஃபித்ரா: நோட்டிஸ் விநியோகம்



  அல்லாஹ்வின் வற்றா கருணையால் அடியக்கமங்கலம் கிளை சார்பாக வருடா வருடம்

Thursday, July 25, 2013

மார்க்க சொற்ப்பொழிவு நிகழ்ச்சி


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 21-07-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம் ராஜாத் தெரு

Sunday, July 21, 2013

கிளை செயற்குழு


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 20-07-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம் TNTJ  கிளை  

Thursday, July 18, 2013

மாணவரணி ஒருங்கிணைப்பு கூட்டம்



அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 16-07-2013 அன்று  அடியக்கமங்கலம் ராஜாத்தெரு 

ரமலானின் சிறப்புகள்: நோட்டிஸ் விநியோகம்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 16-07-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம் TNTJ

Monday, July 15, 2013

நோட்டிஸ் விநியோகம்: மாணவரணி



அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 10-07-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம் கிளை  TNTJ

ஒலிப்பெருக்கி மூலம் அறிவிப்பு


அல்லாஹ்வின்  மாபெரும் கிருபையால் 10-07-2013 அன்று TNTJ அடியக்கமங்கலம் கிளை

Sunday, July 14, 2013

புத்தக அன்பளிப்பு மாணவரனி


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 07-07-2013  அன்று அடியக்கமங்கலம்

Wednesday, July 10, 2013

கல்வி விழிப்புணர்வு தெருமுனை பிரச்சாரம்



அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 7-07-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம் tntj  

Tuesday, July 9, 2013

பெண்கள் பயான்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 05-07-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம் tntj கிளை

Saturday, July 6, 2013

ஜூம்ஆ பயான் 05-07-2013


                                         பெயர் : இப்ராஹிம் 

இஸ்லாம் ஒரு இனியமார்க்கம்: போஸ்டர்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 04-07-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம்

Friday, July 5, 2013

சுவர் விளம்பரம்



அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 01-07-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம்

Tuesday, July 2, 2013

மாறும் உலகில் மாறாத இஸ்லாம்: சுவர் விளம்பரம்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 31-06-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம் கிளைய சார்பில்

இதுதான் இஸ்லாம்; சுவர் விளம்பரம்

அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 31-06-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம் TNTJ கிளை

உலக கல்வியின் அவசியம்


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 30-06-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம் tntj கிளை

Monday, July 1, 2013

திருக்-குர்ஆன் அன்பளிப்பு


அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் 30-06-2013 அன்று அடியக்கமங்கலம்